Starfsfólk

Þjóðminjavörður

Margrét Hallgrímsdóttir þjóðminjavörður margret@thjodminjasafn.is 5302200
 Anna Lísa Rúnarsdóttir  sérfræðingur  Anna.Lisa@thjodminjasafn.is 5302252 
 Ingunn Jónsdóttir  sérfræðingur  ingunn@thjodminjasafn.is 5302251 


Fjármál og þjónusta

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Kristín Gunnarsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Anna Rut Guðmundsdóttirvefstjóri
 anna.rut@thjodminjasafn.is

5302256

Anna Leif Elídóttir    safnkennari  anna.leif@thjodminjasafn.is 5302254 
Anna Þ. Toher
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Arlene Lucianaz
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Ásthildur Benediktsdóttir ræstingastjóri asthildur@thjodminjasafn.is 5302200
Bára Bjarnadóttir
sýningargæsla í Safnahúsinu
  5302210
Björg Ásdísardóttir starfsmaður í Safnbúð

bjorg.asdisardottir@thjodminjasafn.is

5302203 
Bryndís Freyja Petersen sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Eggert Kristjánsson
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Erla María Kristmundsdóttir umsjónarmaður skrifstofu erla.maria@thjodminjasafn.is 5302235

Eva Hrönn Rúnarsdóttir

sýningargæsla í Safnahúsinu

  5302210 
Giovanni Verri (í leyfi)
sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Gréta Sigrún Pálsdóttir vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni

greta.s@thjodminjasafn.is

5302202
 Gróa Finnsdóttir  sérfræðingur bóka- og heimildasafns  groa@thjodminjasafn.is 5302247 
Gunnar Óli Dagmararson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu  gunnar.oli.dagmararson@thjodminjasafn.is 5302210 
Hafdís B. Guðmundsdóttir
verslunarstjóri safnbúða
hafdis.bjork@thjodminjasafn.is
5302203
Harpa Magnadóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Hildur Halldórsdóttir mannauðsstjóri hildur@thjodminjasafn.is 5302239
Hrafnhildur Eyjólfsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Jonas Koesling
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
 5302202
Jóhanna Bergmannsafnkennari johanna@thjodminjasafn.is5302255 
Jóna Björk Jónsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
 5302202
Karólína Þórsdóttir (í leyfi)
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Katrín Edwardsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Margrét Diljá Ívarsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Matthías Rúnar Sigurðsson sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Már Einarsson skjalastjóri mar@thjodminjasafn.is 5302238
Monika S. Kaliszewska
ræstitæknir


Móheiður Hlíf Geirlaugsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202

Pálmi Pálmason

skráningarfulltrúi palmi.palmason@thjodminjasafn.is        5302232
Pétur Steinn Ásgeirsson umsjónarmaður tölvu- og netkerfa
petur.steinn.asgeirsson@thjodminjasafn.is 5302272
Ragnheiður Pálsdóttir (í leyfi)
sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Shaana Kadri
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Sigurlaug Jóna Hannesdóttir verkefnisstjóri Safnahússins   sigurlaug@thjodminjasafn.is 5302222 
Styrmir Þór Davíðsson
umsjónarmaður

fasteigna og öryggismála

  styrmir.thor@thjodminjasafn.is 5302206
Tinna Kvaran
sýningargæsla Safnahúsinu
  5302210
Þorbjörg Gunnarsdóttir
framkvæmdastjóri fjármála- og þjónustu
 thorbjorg@thjodminjasafn.is 5302237
Þorvaldur Óttar Guðlaugsson
vaktstjóri í Safnahúsinu
 thorvaldur.ottar.gudlaugsson@thjodminjasafn.is 5302210

Safnkostur - Hús

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðmundur Lúther Hafsteinsson sviðsstjóri húsasafns gudmundur.luther.hafsteinsson@thjodminjasafn.is 5302275
Daníel Erlingsson verkefnastjóri húsasafns  Daniel.Erlingsson@thjodminjasafn.is 5302200

Safnkostur - Munir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Ágúst Ó. Georgsson sérfræðingur þjóðháttasafns agust@thjodminjasafn.is 5302294
Ármann Guðmundsson sérfræðingur fornminja armann.gudmundsson@thjodminjasafn.is 5302281
Eva Kristín Dal  verkefnastjóri sýninga  eva.kristin@thjodminjasafn.is 5302258 
Freyja Hlíðkvist Ómarsdóttir sérfræðingur  freyja@thjodminjasafn.is 5302285
Helga Vollertsen sérfræðingur helga.vollertsen@thjodminjasafn.is    5302293 
Hjálmar Bjarnason
umsjónarmaður
hjalmar.bjarnason@thjodminjasafn.is
5302273
Hrönn Konráðsdóttir
sérfræðingur fornminja
hronn.konradsdottir@thjodminjasafn.is
5302234
Joe W. Walser III sérfræðingur  joe.walser@thjodminjasafn.is

5302291

Lilja Árnadóttir sviðsstjóri munasafns lilja@thjodminjasafn.is 5302284
Sandra Sif Einarsdóttir sérfræðingur í forvörslu sandra.sif.einarsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Sigríður Þorgeirsdóttir sérfræðingur í forvörslu sigridur.thorgeirsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Snorri Sigurður Karlsson
skráningarfulltrúi
snorri.sigurdur@thjodminjasafn.is

Safnkostur - Myndir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðrún Harðardóttir (í leyfi)
sérfræðingur
   
Inga Lára Baldvinsdóttir sviðsstjóri Ljósmyndasafns inga.lara@thjodminjasafn.is 5302283
Ívar Brynjólfsson ljósmyndari ivar@thjodminjasafn.is 5302289
Kristín Halla Baldvinsdóttir sérfræðingur í Ljósmyndasafni kristin.halla.baldvinsdottir@thjodminjasafn.is 5302287
Steinar Örn Atlason
rannsóknarstaða dr. Kristjáns Eldjárns
 Steinar.Orn.Atlason@thjodminjasafn.is

5302279

 Þorvaldur Böðvarsson  skráningastjóri  thorvaldur@thjodminjasafn.is 5302282