Starfsfólk

Þjóðminjavörður

Margrét Hallgrímsdóttir þjóðminjavörður margret@thjodminjasafn.is 5302200

Fjármál og þjónusta 

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Aðalsteinn Hjartarson markaðs- og þjónustustjóri   adalsteinn.hjartarson@thjodminjasafn.is 5302248 
Anna Kristín Gunnarsdóttir vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu   5302210
Anna Rut Guðmundsdóttir vefstjóri  anna.rut@thjodminjasafn.is 5302256
Anna Leif Elídóttir  (í leyfi)
 safnkennari  anna.leif@thjodminjasafn.is 5302254 
Anna Þ. Toher sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Arlene Lucianaz sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Ásthildur Benediktsdóttir ræstingastjóri asthildur@thjodminjasafn.is 5302200
Björg Ásdísardóttir starfsmaður í Safnbúð bjorg.asdisardottir@thjodminjasafn.is 5302203
Bryndís Freyja Petersen sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Erla María Kristmundsdóttir (í leyfi)
umsjónarmaður skrifstofu erla.maria@thjodminjasafn.is 5302235
Eva Hrönn Rúnarsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Giovanni Verri
sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Gréta Sigrún Pálsdóttir vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni greta.s@thjodminjasafn.is 5302202
 Gróa Finnsdóttir  sérfræðingur bóka- og heimildasafns  groa@thjodminjasafn.is 5302247
Gunnar Óli Dagmararson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu  gunnar.oli.dagmararson@thjodminjasafn.is 5302210
Hafdís B. Guðmundsdóttir verslunarstjóri safnbúða  hafdis.bjork@thjodminjasafn.is 5302203
Harpa Magnadóttir umsjónarmaður skrifstofu
  harpa.magnadottir@thjodminjasafn.is 5302235
Heiðrún Ósk Ólafsdóttir
 sýningargæsla í Safnahúsinu
  5302210
Hildur Halldórsdóttir mannauðsstjóri hildur@thjodminjasafn.is 5302239
Hrafnhildur Eyjólfsdóttir safnfræðslufulltrúi  Hrafnhildur.Eyjolfsdottir@thjodminjasafn.is 5302254
Jonas Koesling sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Jóhanna Bergmann safnkennari  johanna@thjodminjasafn.is 5302255
Jóhanna Þorleifsdóttir
 sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Jóna Björk Jónsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Karólína Þórsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Katrín Edwardsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Margrét Diljá Ívarsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Matteo Tarsi sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Matthías Rúnar Sigurðsson sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Már Einarsson skjalastjóri mar@thjodminjasafn.is 5302238
Monika S. Kaliszewska ræstitæknir    
Móheiður Hlíf Geirlaugsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu
  5302202
 Pálmi Pálmason  skráningafulltrúipalmi.palmason@thjodminjasafn.is

5302232

Pétur Steinn Ásgeirsson umsjónarmaður tölvu- og netkerfa petur.steinn.asgeirsson@thjodminjasafn.is 5302272
Sigurður Þ. Ámundason
 sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Sigurlaug Jóna Hannesdóttir verkefnisstjóri Safnahússins   sigurlaug@thjodminjasafn.is 5302222
Styrmir Þór Davíðsson umsjónarmaður

fasteigna og öryggismála

  styrmir.thor@thjodminjasafn.is 5302206
Tinna Kvaran sýningargæsla Safnahúsinu   5302210
Þorbjörg Gunnarsdóttir framkvæmdastjóri fjármála- og þjónustu   thorbjorg@thjodminjasafn.is 5302237
Þorvaldur Óttar Guðlaugsson vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni

thorvaldur.ottar.gudlaugsson@thjodminjasafn.is

5302210

Safnkostur - Hús

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðmundur Lúther Hafsteinsson sviðsstjóri húsasafns gudmundur.luther.hafsteinsson@thjodminjasafn.is 5302275
Daníel Erlingsson verkefnastjóri húsasafns  Daniel.Erlingsson@thjodminjasafn.is

 5302200

Safnkostur - Munir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Ágúst Ó. Georgsson sérfræðingur þjóðháttasafns agust@thjodminjasafn.is 5302294
Ármann Guðmundsson sérfræðingur fornminja armann.gudmundsson@thjodminjasafn.is 5302281
Eva Kristín Dal  verkefnastjóri sýninga  eva.kristin@thjodminjasafn.is 5302258
Freyja Hlíðkvist Ómarsdóttir sérfræðingur  freyja@thjodminjasafn.is 5302285
Helga Vollertsen sérfræðingur helga.vollertsen@thjodminjasafn.is    5302293
Hjálmar Bjarnason umsjónarmaður hjalmar.bjarnason@thjodminjasafn.is 5302273
Hrönn Konráðsdóttir sérfræðingur fornminja hronn.konradsdottir@thjodminjasafn.is 5302234
Joe W. Walser III sérfræðingur  joe.walser@thjodminjasafn.is

5302288

Lilja Árnadóttir sviðsstjóri munasafns lilja@thjodminjasafn.is 5302284
Sandra Sif Einarsdóttir sérfræðingur í forvörslu sandra.sif.einarsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Sigríður Þorgeirsdóttir sérfræðingur í forvörslu sigridur.thorgeirsdottir@thjodminjasafn.is 5302274
Snorri Sigurður Karlsson skráningarfulltrúi snorri.sigurdur@thjodminjasafn.is  

Safnkostur - Myndir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Inga Lára Baldvinsdóttir sviðsstjóri Ljósmyndasafns inga.lara@thjodminjasafn.is 5302283
Ívar Brynjólfsson ljósmyndari ivar@thjodminjasafn.is 5302289
Kristín Halla Baldvinsdóttir sérfræðingur kristin.halla.baldvinsdottir@thjodminjasafn.is 5302287
 Linda Ásdísardóttir
 sérfræðingur  Linda.Asdisardottir@thjodminjasafn.is 5302268
 Þorvaldur Böðvarsson  skráningastjóri thorvaldur@thjodminjasafn.is  5302282
 Þórir Ingvarsson
 sérfræðingur   Thorir.Ingvarsson@thjodminjasafn.is 5302269