Starfsfólk

Þjóðminjavörður

Margrét Hallgrímsdóttir þjóðminjavörður margret@thjodminjasafn.is  

Fjármál og rekstur


Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Einarsdóttir sölufulltrúi í Safnbúð    
Anna Guðný Ásgeirsdóttir framkvæmdastjóri anna@thjodminjasafn.is 5302200
Arnrún Árnadóttir ræstitæknir    
Auður Lóa Guðnadóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni


Áslaug Heiður Cassata vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni    
Ásthildur Benediktsdóttir ræstingastjóri asthildur@thjodminjasafn.is 5302200
Björg Ásdísardóttir starfsmaður í Safnbúð   5302203 
Bryndís Freyja Petersen sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Eggert Kristjánsson
sýningargæsla í Þjóðminjasafni


Elsa María Guðlaugs og Drífudóttir
sýningargæsla í Safnahúsinu


Erla María Kristmundsdóttir umsjónarmaður skrifstofu erla.maria@thjodminjasafn.is 5302235

Eva Hrönn Rúnarsdóttir

sýningargæsla í Safnahúsinu

  5302210 
Fjóla Loftsdóttir sýningargæsla i Þjóðminjasafni    
Giovanni Verri sýningargæsla í Þjóðminjasafni    
Gréta Sigrún Pálsdóttir vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni    
Guðrún Dager Garðarsdóttir sérfræðingur, í leyfi    
Gunnar Óli Dagmarson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu   5302210 
Hafdís B. Guðmundsdóttir
verslunarstjóri safnbúða

5302203
Haukur Sævar Bessason umsjónarmaður
haukur@thjodminjasafn.is 5302206
Heiðdís Einarsdóttir
þjónustustjóri

heida@thjodminjasafn.is

5302207


Hildur Halldórsdóttir starfsmannastjóri hildur@thjodminjasafn.is 5302239
Katrín Edwardsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni    
Margrét Diljá Ívarsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni


Matteo Tarsi sýningargæsla í Safnahúsinu, í leyfi
  5302210 
Matthías Rúnar Sigurðsson sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Már Einarsson skjalastjóri mar@thjodminjasafn.is 5302238
Monika S. Kaliszewska
ræstitæknir


Móheiður Hlíf Geirlaugsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni


Pálmi Pálmason skráningarfulltrúi palmi.palmason@thjodminjasafn.is 5302232
Pétur Steinn Ásgeirsson netstjóri petur.steinn.asgeirsson@thjodminjasafn.is 5302272
Ragnheiður Jósúadóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni    
Ragnheiður Pálsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Sara Guðrún Þorkelsdóttir
ræstitæknir


Sigurlaug Jóna Hannesdóttir verkefnisstjóri Safnahússins   sigurlaug@thjodminjasafn.is 5302222 
Stefán Andri Gunnarsson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu   5302210
Styrmir Þór Davíðsson
umsjónarmaður

fasteigna og öryggismála

  styrmir.thor@thjodminjasafn.is 5302206
Villimey K.M. Sigurbjörnsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni    
Þorgerður Ása Aðalsteinsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni  

Miðlun

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
 Anna Rut Guðmundsdóttir kynningarstjóri anna.rut@thjodminjasafn.is 5302256 
 Anna Leif Elídóttir safnkennari anna.leif@thjodminjasafn.is 5302254 
 Eva Kristín Dal verkefnastjóri sýninga eva.kristin@thjodminjasafn.is 5302258 
 Ingunn Jónsdóttir sviðstjóri miðlunar ingunn@thjodminjasafn.is 5302251 
Jóhanna Bergmann safnkennari johanna.bergmann@thjodminjasafn.is 5302255

Rannsóknir og þróun

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Lísa Rúnarsdóttir sviðstjóri rannsókna- og þróunar Anna.Lisa@thjodminjasafn.is 5302252
Gróa Finnsdóttir sérfræðingur bóka- og heimildasafns groa@thjodminjasafn.is 5302247
Guðmundur Ólafsson fræðimaður gudmundur@thjodminjasafn.is 5302266
Þorvaldur Böðvarsson skráningarstjóri thorvaldur@thjodminjasafn.is 5302282

Safnkostur - Hús

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðmundur Lúther Hafsteinsson sviðstjóri húsasafns gudmundur.luther.hafsteinsson@thjodminjasafn.is 5302275

Safnkostur - Munir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Ágúst Ó. Georgsson sérfræðingur þjóðháttasafns agust@thjodminjasafn.is 5302294

Ármann Guðmundsson verkefnastjóri fornleifa armann.gudmundsson@thjodminjasafn.is 5302281
Freyja Hlíðkvist Ómarsdóttir sérfræðingur  freyja@thjodminjasafn.is 5302285
Helga Vollertsen sérfræðingur  helga.vollertsen@thjodminjasafn.is 5302293 
Hjálmar Bjarnason
umsjónarmaður
hjalmar.bjarnason@thjodminjasafn.is
5302273
Hrönn Konráðsdóttir
sérfræðingur
hronn.konradsdottir@thjodminjasafn.is
5302234
 

Joe W. Walser III

 

sérfræðingur

 

joe.walser@thjodminjasafn.is

5302291

 
Lilja Árnadóttir sviðstjóri munasafns lilja@thjodminjasafn.is 5302284

Nathalie Jacqueminet

varðveislustjóri
nathalie@thjodminjasafn.is
5302288
Sandra Sif Einarsdóttir sérfræðingur í forvörslu sandra.sif.einarsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Sigríður Þorgeirsdóttir sérfræðingur í forvörslu sigridur.thorgeirsdottir@thjodminjasafn.is 5302291

Safnkostur - Myndir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðrún Harðardóttir sérfræðingur í leyfi    
Inga Lára Baldvinsdóttir sviðstjóri Ljósmyndasafns inga.lara@thjodminjasafn.is 5302283
Ívar Brynjólfsson ljósmyndari ivar@thjodminjasafn.is 5302289
Kristín Halla Baldvinsdóttir sérfræðingur í Ljósmyndasafni kristin.halla.baldvinsdottir@thjodminjasafn.is 5302287

Utan sviða 

Nafn  Starfsheiti  Netfang Sími 
Þór Magnússon fyrrverandi þjóðminjavörður   thor@thjodminjasafn.is 5302259 
Steinunn Kristjánsdóttir  prófessor   steinunn@thjodminjasafn.is 5302267