Starfsfólk

Þjóðminjavörður

Margrét Hallgrímsdóttir þjóðminjavörður margret@thjodminjasafn.is  

Fjármál og þjónusta


Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Einarsdóttir sölufulltrúi í Safnbúð    
Anna Kristín Gunnarsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Arnrún Árnadóttir ræstitæknir    
Auður Lóa Guðnadóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Áslaug Heiður Cassata vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni Aslaug.H.Cassata@thjodminjasafn.is

5302202
Ásthildur Benediktsdóttir ræstingastjóri asthildur@thjodminjasafn.is 5302200
Björg Ásdísardóttir starfsmaður í Safnbúð

bjorg.asdisardottir@thjodminjasafn.is

5302203 
Bryndís Freyja Petersen sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210
Eggert Kristjánsson
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Elsa María Guðlaugs og Drífudóttir
sýningargæsla í Safnahúsinu

5302210
Erla María Kristmundsdóttir umsjónarmaður skrifstofu erla.maria@thjodminjasafn.is 5302235

Eva Hrönn Rúnarsdóttir

sýningargæsla í Safnahúsinu

  5302210 
Giovanni Verri sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Gréta Sigrún Pálsdóttir vaktstjóri sýningargæslu í Þjóðminjasafni

Greta.S@thjodminjasafn.is

5302202
Gunnar Óli Dagmarson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu  gunnar.oli.dagmararson@thjodminjasafn.is 5302210 
Hafdís B. Guðmundsdóttir
verslunarstjóri safnbúða
hafdis.bjork@thjodminjasafn.is
5302203
Haukur Sævar Bessason umsjónarmaður
haukur@thjodminjasafn.is 5302206
Heiðdís Einarsdóttirþjónustustjóri

heida@thjodminjasafn.is

5302207


Hildur Halldórsdóttir starfsmannastjóri hildur@thjodminjasafn.is 5302239
Hrafnhildur Eyjólfsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni
  5302202
Karólína Þórsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Katrín Edwardsdóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Margrét Diljá Ívarsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Matthías Rúnar Sigurðsson sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Már Einarsson skjalastjóri mar@thjodminjasafn.is 5302238
Monika S. Kaliszewska
ræstitæknir


Móheiður Hlíf Geirlaugsdóttir
sýningargæsla í Þjóðminjasafni

5302202
Pálmi Pálmason skráningarfulltrúi palmi.palmason@thjodminjasafn.is 5302232
Pétur Steinn Ásgeirsson umsjónarmaður tölvu- og netkerfa
petur.steinn.asgeirsson@thjodminjasafn.is 5302272
Ragnheiður Jósúadóttir sýningargæsla í Þjóðminjasafni   5302202
Ragnheiður Pálsdóttir sýningargæsla í Safnahúsinu   5302210 
Sara Guðrún Þorkelsdóttir
ræstitæknir


Sigurlaug Jóna Hannesdóttir verkefnisstjóri Safnahússins   sigurlaug@thjodminjasafn.is 5302222 
Stefán Andri Gunnarsson vaktstjóri sýningargæslu í Safnahúsinu  Stefan.Andri.Gunnarsson@thjodminjasafn.is   5302210
Styrmir Þór Davíðsson
umsjónarmaður

fasteigna og öryggismála

  styrmir.thor@thjodminjasafn.is 5302206
 Þorbjörg Gunnarsdóttir
 sviðsstjóri fjármála- og þjónustu
 Thorbjorg@thjodminjasafn.is 5302237
 Þorsteinn Vilhjálmsson
 sýningargæsla í Safnahúsinu
  5302210

Miðlun

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Rut Guðmundsdóttir kynningarstjóri anna.rut@thjodminjasafn.is 5302256 
 Anna Leif Elídóttir safnkennari anna.leif@thjodminjasafn.is 5302254 
 Eva Kristín Dal verkefnastjóri sýninga eva.kristin@thjodminjasafn.is 5302258 
 Ingunn Jónsdóttir sviðstjóri miðlunar ingunn@thjodminjasafn.is 5302251 
Jóhanna Bergmann safnkennari johanna.bergmann@thjodminjasafn.is 5302255

Rannsóknir og þróun

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Anna Lísa Rúnarsdóttir sviðstjóri rannsókna- og þróunar Anna.Lisa@thjodminjasafn.is 5302252
Gróa Finnsdóttir sérfræðingur bóka- og heimildasafns groa@thjodminjasafn.is 5302247
Guðmundur Ólafsson fræðimaður gudmundur@thjodminjasafn.is 5302266
Þorvaldur Böðvarsson skráningarstjóri thorvaldur@thjodminjasafn.is 5302282

Safnkostur - Hús

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðmundur Lúther Hafsteinsson sviðstjóri húsasafns gudmundur.luther.hafsteinsson@thjodminjasafn.is 5302275
Daníel Erlingsson húsasafn  Daniel.Erlingsson@thjodminjasafn.is 5302200 

Safnkostur - Munir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Ágúst Ó. Georgsson sérfræðingur þjóðháttasafns agust@thjodminjasafn.is 5302294

Ármann Guðmundsson sérfræðingur fornminja armann.gudmundsson@thjodminjasafn.is 5302281
Freyja Hlíðkvist Ómarsdóttir sérfræðingur  freyja@thjodminjasafn.is 5302285
Helga Vollertsen sérfræðingur helga.vollertsen@thjodminjasafn.is 5302293 
Hjálmar Bjarnason
umsjónarmaður
hjalmar.bjarnason@thjodminjasafn.is
5302273
Hrönn Konráðsdóttir
sérfræðingur fornminja
hronn.konradsdottir@thjodminjasafn.is
5302234
Joe W. Walser III sérfræðingur  joe.walser@thjodminjasafn.is

5302291 

Lilja Árnadóttir sviðstjóri munasafns lilja@thjodminjasafn.is 5302284
Sandra Sif Einarsdóttir sérfræðingur í forvörslu sandra.sif.einarsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Sigríður Þorgeirsdóttir sérfræðingur í forvörslu sigridur.thorgeirsdottir@thjodminjasafn.is 5302291
Snorri Sigurður Karlsson
skráningarfulltrúi
snorri.sigurdur@thjodminjasafn.is

Safnkostur - Myndir

Nafn Starfsheiti Netfang Sími
Guðrún Harðardóttir sérfræðingur í leyfi    
Inga Lára Baldvinsdóttir sviðstjóri Ljósmyndasafns inga.lara@thjodminjasafn.is 5302283
Ívar Brynjólfsson ljósmyndari ivar@thjodminjasafn.is 5302289
Kristín Halla Baldvinsdóttir sérfræðingur í Ljósmyndasafni kristin.halla.baldvinsdottir@thjodminjasafn.is 5302287
Steinar Örn Atlason
rannsóknarstaða dr. Kristjáns Eldjárns
 Steinar.Orn.Atlason@thjodminjasafn.is  

Utan sviða 

Nafn  Starfsheiti  Netfang Sími 
Þór Magnússon fyrrverandi þjóðminjavörður   thor@thjodminjasafn.is 5302259 
Steinunn Kristjánsdóttir  prófessor   steinunn@thjodminjasafn.is 5302267